DANH MỤC SẢN PHẨM

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps TP-Link MC112CS

Thương hiệu: TP-Link Mã sản phẩm: Đang cập nhật
550.000₫
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT

Bảo hành 36 tháng

 HOTLINE: 0247 303 6883 - 0969 678 860 (8:00 - 17:00)

 Địa chỉ: D22 Khu Đấu Giá Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Hà Nội 

  • Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
    Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
  • Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng
    Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng

Thông số cơ bản

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps TP-Link MC112CS

  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX.
  • Tự động tương thích chế độ chuyển đổi bán song công / song công.
  • Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang.
  • Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 20km. !.

Giới Thiệu Sản Phẩm 

MC112CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC112CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC112CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC112CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1550nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC112CS nên làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở 1310nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC111CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC112CS.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác). Tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

 

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM