DANH MỤC SẢN PHẨM

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Multi-Mode Gigabit TP-Link MC200CM

Thương hiệu: TP-Link Mã sản phẩm: Đang cập nhật
830.000₫
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT

Bảo hành 36 tháng

 HOTLINE: 0247 303 6883 - 0969 678 860 (8:00 - 17:00)

 Địa chỉ: D22 Khu Đấu Giá Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Hà Nội 

  • Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
    Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
  • Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng
    Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng

Thông số cơ bản

  • Cổng RJ45 Auto-Negotiation 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
  • Auto-Negotiation chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
  • Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km

Giới Thiệu Sản Phẩm

MC200CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi sợi 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3ab 1000 Base-T và chuẩn IEEE802.3z 1000Base-SX. MC200CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC200CM hỗ trợ đặc tính laser sóng ngắn (SX) với tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Nó hoạt động ở 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu.

 
Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không yêu cầu các bộ phận khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và đèn LED trạng thái ở bảng điều khiển mặt trước. MC200CM truyền tín hiệu quang mở rộng sử dụng cáp multi mode với khoảng cách lên đến 0,55km.

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Tính năng cơ bản Tự động đàm phán Half-Duplex / Full-Duplex
Mở rộng khoảng cách lên đến 0.55km sử dụng 50/125um
Mở rộng khoảng cách lên đến 0.22km sử dụng 62.5/125um
Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng 1000M RJ45 (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 850nm
Network Media 1000BASE-SX Multi-mode Fiber
Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED Indicators PWR, Link/Act
 
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
 
Max Power Consumption 1.66W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM