DANH MỤC SẢN PHẨM

Bộ chuyển đổi quang điện Multi-Mode 10/100Mbps TP-Link MC100CM

Thương hiệu: TP-Link Mã sản phẩm: Đang cập nhật
690.000₫
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT

Bảo hành 36 tháng

 HOTLINE: 0247 303 6883 - 0969 678 860 (8:00 - 17:00)

 Địa chỉ: D22 Khu Đấu Giá Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Hà Nội 

  • Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
    Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
  • Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng
    Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng

Thông số cơ bản

  • Hỗ trợ 1 cổng Gigabit RJ45 tự chuyển đổi tốc độ 10/100/1000 và hỗ trợ chuyển đổi MDI/MDIX.
  • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex.
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z.
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km. !

Giới Thiệu Sản Phẩm

MC210CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-LX. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode sử dụng đầu kết nối quang chuẩn SC. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Hoạt động ở bước sóng 1310nm cả truyền và nhận dữ liệu.

 Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX và thể hiện trạng thái đèn LED ở bảng điều khiển phía trước. MC210CS sẽ truyền tải cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

 

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Tính năng cơ bản Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
Mở rộng khoảng cách lên đến 15km
Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng RJ45 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 1000BASE-LX Single-mode Fiber
Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
Max Power Consumption 1.8W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM