DANH MỤC SẢN PHẨM

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit TP-Link MC220L

Thương hiệu: TP-Link Mã sản phẩm: Đang cập nhật
440.000₫
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT

Bảo hành 36 tháng

 HOTLINE: 0247 303 6883 - 0969 678 860 (8:00 - 17:00)

 Địa chỉ: D22 Khu Đấu Giá Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Hà Nội 

  • Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
    Giao hàng trong vòng 2-4 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 2 triệu và nhiều hơn 1 sản phẩm
  • Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng
    Cam kết 100% sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam, bảo hành chính hãng

Thông số cơ bản

Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z
FX port supports hot-swappable
Extends fiber distance up to 0.55km for multi-mode fiber and 10km for single-mode fiber

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber
Ports 1 Gigabit SFP port
1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)
Wave Length Depends on the used SFP module
Network Media 1000BASE-X Multi-mode/Single-mode SFP module
Network Media 1000BASE-T UTP category 5, 5e, 6 cable (maxium 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
LED Indicators PWR, LINK, RX
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply External Power Adapter
Max Power Consumption 3.95W
Safety & Emission FCC, CE
Môi trường Operating Temperature: 0~40 (32~104)
Storage Temperature: -40~70 (-40~158)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM